hack game, auto game, hack game online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Affiliates

free forum

Forumotion on Facebook Forumotion on Twitter Forumotion on YouTubeForumotion on Google+

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Hướng dẫn chơi vlcm từ A tới Z không hề nạp thẻ mà vẫn tạm ổn phần 1

Go down

Hướng dẫn chơi vlcm từ A tới Z không hề nạp thẻ mà vẫn tạm ổn phần 1 Empty Hướng dẫn chơi vlcm từ A tới Z không hề nạp thẻ mà vẫn tạm ổn phần 1

Bài gửi by Kingdragon Sat Mar 01, 2014 5:55 pm

Mình chơi được 2 tháng rồi, mình không hề nạp thẻ và hôm nay lập topic này để chia sẽ với mọi người, ít nhiều cũng có sai sót mong mọi người bỏ qua và góp ý thêm cho mình nha. Các vấn đề mình chia sẻ là cày cấp, phó bản, chăm sóc nhân vật, kiếm tiền, xung mạch và full các bí kíp võ học, cung tiễn, đan điền, vấn đề pk...
1. Cày cấp:
Mình là sinh viên nên cũng không có nhiều thời gian để mà cày cả ngày lẫn đêm, việc lên cấp của mình chủ yếu phụ thuộc vào những phó bản hằng ngày, và đặc biệt mình luôn cắn x2 exp, riêng với pb 15 đi liên trảm mình chọn lúc nhân đôi exp 12h & 19h, một ngày đi hết các phó bản hiện tại như cấp 74 của mình cũng được trên dưới 10%(không có võ lâm lệnh). Ngoài ra những ngày thứ 7 và CN x2 exp các bạn nên train ở cổ mộ thất để được nhiều exp hơn, mình mách nhỏ nè, những bạn nào không đi công thành chiến được, thì lựa lúc công thành, các cao thủ tập trung ở map công thành hết, chúng ta hãy nhanh vào cổ mộ thất cắn cái x5 hoặc x10 exp từ 15h - 16h, nên chọn ngày chủ nhật có x2 của hệ thống. Ngoài ra việc cày cấp mình sẽ nói rõ ở phần phó bản sau.
2. Phó bản:
Các bạn mới chơi hãy đợi lên cấp 30( khoảng nửa ngày) thì hãy mới vào pb 15, vì sao? vì xong cái pb 15 chúng ta lấy liên trảm đi cái pb 20, 25và pb 30(nếu hôm đó là thời gian mở pb 30), trong khi đi pb 15 các bạn nhớ cắn x2, đánh cho hết 1200 con quái để lấy 3 kinh mạch đồng nhân và 3 bia ám khí, còn ai muốn lấy top sát thần? cũng có nhiều bài nói cái này rồi nên có lẽ mình khỏi nói nha, vào google gõ cái có liền à, bạn nhớ đừng quên 8 con boss trong pb này, đánh nó để nhặt hoa hồng mảnh skill và tiền đồng, đánh 8 con này nên có điểm huyệt, còn những ai có hấp tinh thì khỏi nói rồi. Xong cái pb này bạn cắn viên liên trảm đơn có bán trong của hàng vàng khóa hoặc đổi phần thưởng. Để đi tiếp pb 20 và 25.
Phó bản 20 (thiên quan) gồm 13 tầng và boss sẽ mạnh lên khi qua mỗi tầng, hiện tại mình đã đi hết cái pb này, và skill ưu tiên vẫn là hấp tinh và sư tử hống. Qua pb này bạn sẽ được thưởng tư chất đơn x3 và đá kim cương x6.
Phó bản 25(Doanh Trại) gồm 20 tầng, đi pb này để nhặt tiền, các loại đá khảm, ở pb này muốn qua được dễ dàng các bạn phải học được li hợp quyết (dính hóa công ở chỗ con vượn chúa và tụi đao binh gì đó), lưỡng nghi quyết(dính miên cốt ở doanh trại đầu tiên và doanh trại 13), giáp cốt công(dính thoát bào ở ngay doanh trại 3 và doanh trại 12 mấy con rắn rết), ôn nhẫn quyết (dính bạch thủ cách nhẫn ở chỗ con nhện chúa và doanh trại 17), nếu dính thoát bào, miên cốt thì các bạn có thể phải tốn hoa hồng hồi sinh, còn dính hóa công thì đánh lâu khó chịu vô cùng.
Phó bản 30(Phu tử trận) Kinh nghiệm ở pb này là học thuộc mấy câu thơ là ok, đặt biệt việc bố trí mấy skill đánh lang không nên gần skill đang sử dụng trong pb này, tránh trường hợp bấm nhầm nó đánh hội đồng thì chết, nếu lỡ đánh nhầm các bạn phải nhảy ra xa đánh từng con một hoặc đánh lang hội đồng, rất lâu và có thể không ra đợt quái tiếp theo. qua pb này nhận được 3 LCĐ 3 chân long đồng nhân.
PB 35 cái này nên có điểm huyệt và sư tử hống.
PB 40 Mình nhảy từ cấp 42 lên 48 nhờ pb này, cũng may mắn, đi gặp mê cung thần bí chuột, 1 con 1m exp, lên vèo vèo.
PB 50 Các bạn cày cấp chú ý, để đạt được lợi ích tối đa từ cái pb này, trước tiên bạn tìm cao thủ sv của bạn đang ở đâu, pt nó coi thử được không, nếu được thì bạn rời nhóm, vào pb này, vào pb xong bạn pt nó liền, rồi việc của bạn tiếp theo là đánh, quái sẽ ra theo level của tằng cấp cao đó, hiển nhiên exp rất lớn, mình thường pb thằng lv 93, 1 con cũng 18-19k exp, nhớ đừng bỏ qua 4 con boss, boss nào biến dị càng nhiều thì càng lớn exp, có con 20m exp lẫn.
PB 60 tàng kinh các, cái này mình mới qua được 5 tầng thôi à, vào tầng 6 nó 1 hít chết queo, vào đây nhặt mảnh skill vip lắm
PB 70 Phong ấn trận, các bạn muốn qua nhanh cái này, hãy trang bị cho con thú chiến của bạn 1 tôi độc và 1 định thân, mình thì phá huyết đánh con thanh long trước, tiếp theo là chu tước, lưu ý khi đánh chu tước, bạn phải bay ra xa nó, bạn bay thế nào cho nó bay theo bạn mà không dừng được, khi đó nó sẽ khó mà buff chiến văn phản đòn, định thân sẽ phát huy tác dụng khi đánh thanh long và chu tước, còn lại huyền vũ và bạch hổ, các bạn skill nó 1 cái rồi chạy đi góc xa, bật cái hộp tin nhắn lên, coi khi nào thấy hiệ 90000exp thì tới nhặt đồ, khỏi cần tổ đội, đi 1 mình mà nhặt, mình vượt pb này 9 phút mấy giây đó, huyền vũ và bạch hổ 2 con này 4 phút, thanh long 1 phút, còn lại là chu tước.
Tóm lại đi hết mấy pb này, acc như mình đi pb15 15', pb20 14', pb25 12', pb30 12', pb50 13', pb 70 9', còn thời gian các bạn train quái, nhớ là phải làm nhiệm vụ ngày để lấy chân khí và dùng vàng khóa mua thưởng phạt lệnh, mẹo khi làm nhiệm vụ tuần: các bạn nhận nhiệm vụ tuần rồi hủy, làm như vậy đến nhiệm vụ thứ 100, các bạn dừng lại và làm nó, phần thưởng cho nhiệm vụ thứ 100 rất có giá trị đấy, muốn thay đổi các bạn dùng thưởng phạt lênh, tương tự hủy tiếp đến nhiệm vụ thứ 200 và đi làm nó, nhưng việc click hơi mỏi tay, kệ kiên trì là được à.
Kingdragon
Kingdragon
Thành viên víp
Thành viên víp

- Similar topics